Fanya Simu Yako Ya Android Au iOS Itaje Jina La Mpigaji, Ukipigiwa!

0
airtel hatupimi bando
Sambaza

Vuta picha uko mbali kidogo na simu yako, na unaisikia kabisa inaita. Hapo kuna mawili unaweza ukimbilia na kuipokea lakini vipi kama mtu anaekupigia hana umuhimu sana?

Saa zingine unaweza ukaamua kuacha kupokea simu flani flani hivi kwa sababu uko bize tuu sasa vipi kama simu hiyo ikiwa ni ya maana zaidi?

Hapo ndipo uzuri wa Teknolojia unaopoonekana. Pata picha kama utakua mbali na simu yako na wakati inaita inataja kabisa na jina la mpigaji. Hii imekaa poa sio

KWA iOS

kitu cha kwanza kabisa ni kwenda katika ‘Settings’ kisha shuka mpaka katika  ‘Phone’

Baada ya hapo ingia katika ‘Announce Calls’ chini ya calls na kisha chagua ‘Always’

KWA ANDROID

Kitu cha kwanza kabisa kufanya ni kuingia katika soko la Google PlayStore na kupakua App Ya Caller Name Talker

Ukishaipakua, ifungue App hiyo na kisha nenda katika eneo la “Lower ringtone volume” ambapo utaweza kupunguza sauti kidogo. kuwezesha kufanya hivyo kutakusaidia kusikia jina la mtu vizuri zaidi.

Baada ya hapo chezesha sauti na itakua vizuri ukiweka sauti ya “Talker Volume” ikiwa asilimia 100.

Ingia katika eneo la ‘Call Alert Settings” na  kisha “Initial Time Delay” ili kuweka sekunde za jina hilo kutajwa pia unaweza ingia katika “Repeat Count” na “Alert Repeat Time Interval”  ili kuweka jina hilo kurudiwa kulingana na mahitaji yako.

Watu ambao wanatumia Android toleo la Mashmello na kuendelea inawabidi waende katika eneo la  Settings-> Accessibility na kisha wawashe chaguo la  “Caller Name Talker” ili kuweza kutumia hii.

Mpaka hapo utakuwa mtaalamu wa swala hili. Kila jina ulisikia ukiwa unapigiwa simu. Itakuwa ni vizuri zaidi kuwahifadhi watu kwa majina  ambayo kidogo yataendana na matamshi ya kizungu. Bila kufanya hivyo unaweza ukacheka sana!

Tembelea Mtandao wako pendwa wa TeknoKona kila siku ili kuwa karibu na habari na maujanja yote ambayo yanahusu teknolojia kwa ujumla.

Kumbuka TeknoKona Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!.

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
airtel hatupimi bando
Share.

About Author

Mhariri Wa Teknokona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com