Airtel yakanusha madai ya kuondoka Kenya - TeknoKona

Airtel yakanusha madai ya kuondoka Kenya

0
Sambaza

Kampuni ya Mawasiliano ya Simu ya Airtel imekanusha madai kwamba inaondoka nchini Kenya kutokana na hali ngumu ya kibiashara, imeripotiwa.

http://carenannegeiges.com/uncategorized/43365-46365/

priligy purchase uk Kampuni hiyo imekanusha madai hayo baada ya baadhi ya vyombo vya habari nchini Kenya kueneza habari hiyo Jumatatu jioni.

http://colw.net/up_coming.htm Airtel ilisema licha ya kusema kuwa ilikuwa tayari kuungana na kampuni nyingine au kununuliwa hasa sehemu ambazo hazifanyi vyema, Afrika, ikiwemo ni pamoja na Kenya.

Airtel yakanusha madai ya kuondoka Kenya

Airtel yakanusha madai ya kuondoka Kenya: Taarifa kuhusu wamiliki kuwa na lengo la kuuza biashara za Airtel zilizo katika nchi za Tanzania, Kenya na nyingine zilisambaa sana katika kipindi cha wiki iliyopita.

Kulingana na taarifa ya Airtel Africa, ilikuwa ikitathmini njia zingine kwa lengo la kuimarisha biashara na mapato yake. “Hatukusema tunaondoka katika soko la Kenya, tulisema tunatafuta njia za kuimarisha biashara,” Airtel ilisema katika taarifa.

INAYOHUSIANA  Airtel Tanzania yajiunga mfumo wa malipo kwa GePG

Biashara haijakuwa nzuri kwa kampuni hiyo ya mawasiliano ya simu kwa miaka mingi na awali iliungana na Yu (Kenya) na Milicom (Ghana) kuimarisha operesheni zake barani Afrika.

Facebook Comments

Sambaza
Share.

About Author

Ni mpenzi na mfuatiliaji wa mambo ya Sayansi na Teknolojia.

Comments are closed.