Aning’iniza mtoto ghorofani ili kupata Likes za Facebook, Ashtakiwa na kufungwa

0
Sambaza

Mwanaume mmoja nchini Aljeria afunguliwa mashtaka na kufungwa baada ya kumnin’giniza mtoto ghorofani ili kupata Likes za Facebook.

http://foodintravel.it/zenzero-dieci-benefici/?author=work%2520from%2520home%2520medical%2520billing

source Mwanaume huyo ambaye ni ndugu wa mtoto huyo ameshtakiwa kwenda jela miaka miwili kwa kosa la kuweka uhai wa mtoto huyo hatarini.

Ilikuwaje?

rencontres gratuites au cameroun Mwanaume huyo alipost picha inayoonesha ameshikilia mtoto huyo kihatari – kwa kushika shati tuu, huku mtoto huyo akiwa anatazama chini kutoka kwenye jengo lefu la ghorofa. Vyombo vya habari vya nchini humo vimesema walikuwa katika ghorofa la 15.

SOMA PIA:  Telegram yapigwa marufuku Iran

http://zspskorcz.pl/pictose/eseit/5035 http://drybonesinthevalley.com/?tyiuds=us-trading-indicators Kwenye post hiyo ya Facebook aliandika maneno ‘1,000 likes or I will drop him’ – yaani ‘ Nipate Likes 1,000 au vinginevyo nitamuachia’.

http://big-balloon.nl/?author=30 Watumiaji mbalimbali wa mtandao huo wa kijamii wali’share post hiyo na vyombo vya usalama vya nchini wakilalamika kuhusu tukio hilo.

 mtoto ghorofani ili kupata Likes

get viagra free sample Mtoto ghorofani ili kupata Likes

flirten ist gesund Kwenye kesi mwanaume alijitetea akisema eti watumiaji wa mtandao wamechezea picha hiyo, hakumshikilia eneo la hatari bali walikuwa kibarazani na kulikuwa na vyuma vya usalama mbele ya mtoto huyo na anahisi watumiaji wa mtandao walifuta vyuma hivyo katika picha iliyosambaza kwenda kwenye vyombo vya usalama.

SOMA PIA:  Ifanye akaunti yako ya Facebook kuwa salama kwa kuondoa programu usizozihitaji

http://sundekantiner.dk/bioret/464 Ata hivyo hakufanikiwa katika utetezi huo kwani hakuna picha yoyote aliyoweza kuionesha kutetea alichokiongea.

binary trading tricks Ingawa baba wa mtoto huyo alishauri asamehewe na aachwe huru bado mahakama ikampa kifungo cha miaka miwili.

Una mtazamo gani na tabia ya watu kuweka vitu kwenye mitandao ya kijamii kwa lengo la kupata likes nyingi ata kama wanavyoviweka si vizuri kwa jamii inayowazunguka? Kuwa makini na unachoweka kwenye mitandao ya kijamii – hakuna siri.

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

cariparma trading online Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

source site Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com