Britney Spears Atangaza Kuanzisha Mtandao Wake Wa Kijamii!

0
Sambaza

Britney Spears ni mmoja kati ya wasanii wakubwa sana duniani wa muziki wa miondoko aina ya pop, pia mwanamuziki huyu ana washabiki wengi sana.

Mwanamuziki amechukua maamuzi ya kusema kuwa anataka kuanzisha App ya mtandao wa kijamii ambayo itakua kama ni ngazi kati yake na mashabiki wake wa dhati

App hii itakuwa ikitumika na mashabiki zake katika kumuuliza maswali ya moja kwa moja licha ya hivyo pia itakuwa ni njia nzuri kati ya yeye na mashabiki zake kuwa pamoja.

SOMA PIA:  Apple yatetea uamuzi wake kuondoa App za VPN China

Kampuni nguli ya kutengeneza magemu hapo mwanzoni ilitengeneza mchezo ulioitwa Britney Spears: American Dream na toleo lilitoka kwa wale watumiaji wa iOS na Android.

Britney Spears :American Dream

Britney Spears :American Dream

Mchezo huu ulikuwa unachezwa kwa watu kuanza katika hali ya chini/ kuwa hawajulikani mpaka kufikia katika hatua ya kuwa wasanii wakubwa katika miondoko ya pop (kama Britney Spears).

Britney amesema kuwa App hiyo itakuja hivi karibuni tuu. Na watu wasishangae sana kwani hii haitakuja kwa njia ya gemu kama lile la mara ya kwanza. Hapa watu wataweza kuongea na kujichanganya na msanii huyo.

Britney Spears Akiwa Anatumbuiza

Britney Spears Akiwa Anatumbuiza

Britney alisema kwa siku anakutana na watu wengi sana akiwa kama msanii, mara nyingi anapiga nao picha. Watu hao kwa kiasi kukubwa humuelezea jinsi wanavyomkubali na kumuonyesha vitu vingine mbalimbali. Hivyo basi anaheshimu sana jambo hilo na anataka aweze kuwa karibu na mashabiki zake wa dhati wote.

SOMA PIA:  Obama na mkewe wapo kwenye mazungumzo na Netflix, kuja na Shows

Je wewe unaona ni sahahi kwa msanii kuanzisha App ili mradi awe karibu zaidi na mashabiki zake? Ningependa kusikia kutoka kwako. Acha mawazo yako hapo chini sehemu ya comment.

Tembelea TeknoKona kila siku kwani ndio benki ya habari na maujanja yote yanayohusu teknolojia kwa ujumla. Kumbuka TeknoKona Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

Mhariri Wa Teknokona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com