m.facebook.com kuondolewa uwezo wa kuchati, lazima kutumia Facebook Messenger

0
Sambaza

Facebook wanazidi kulazimisha watumiaji wake kupakua app ya Messenger katika simu zao. Katika uamuzi mwingine wa kuzidi kulionesha hilo wameamua kuondoa kabisa uwezo wa kuchati na marafiki katika toleo la tovuti hiyo linalopatikana kwenye simu.

http://cersnow.com/?q=buy-viagra-online-with-paypal Facebook Messenger ni lazima kuwa nayo….kama unaitaji kuchati na marafiki zako wa mtandao huo kwenye simu yako.

how to get free viagra Uwezo wa kuchati kwa kutumia app ya Facebook Messenger ulianza kusukumwa kwa watumiaji pale ambapo Facebook waliondoa uwezo wa kuchati katika app yao ya Facebook. Kwa sasa hali ilivyo ni kwamba ukienda eneo la kuchati utaona tangazo la ku’download Facebook Messenger ila unaweza kulifunga na kuendelea kuchati…ila uwezo huu utaanza kuondolewa mara moja taratibu kwa watumiaji wote.

facebook messenger ni lazima

get link Muonekano Wa Ndani Ya Facebook Messenger

to buy viagra in london Wengi wanaona mabadiliko haya hayakuwa ya kiulazimu kabisa na si vizuri kulazimisha watu kupakua app wasioihitaji au kuona umuhimu wake kabisa.

SOMA PIA:  Siri: Programu ya Apple yaita ambyulensi kumsaidia mtoto

see url Soma Pia- App ya Metal, Tumia Facebook bila simu kuishiwa chaji haraka zaidi

http://chennaitrekkers.org/?q=generic-viagra-trial-size Kama wewe ni mtumiaji sana wa huduma ya kuchati katika mtandao wa Facebook basi utakuwa hauna budi bali kupakua app hiyo.

Je wewe una mtazamo gani juu ya suala hili? Unatumia app ya Messenger pia?

viagra jelly 20 mg price compare Facebook Messenger – Google Playstore | AppStore

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

viagra free month coupon Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com