Hamisha Taarifa Zilizo kwenye Business Card Kwenda kwenye Simu Yako Kwa Haraka! - TeknoKona Teknolojia Tanzania

Hamisha Taarifa Zilizo kwenye Business Card Kwenda kwenye Simu Yako Kwa Haraka!

1
Sambaza

Kama uko katika ulimwengu wa kibiashara kuna mambo mengi unayokutana nayo. Moja wapo ni kukutana na watu wapya karibia kila siku katika majukumu yako. Kwa wafanya biashara kitu cha kawaida kubalishana ni business card.

Business card ni njia nzuri ya kumkumbuka mtu na hata taarifa zake za mawasiliano — kama unakumbuka uliiweka wapi — Mara nyingie unaweza ukawe umeziweka katika waleti au hata mkoba wako mpaka zinajazana humu. La msingi ni kuziweka katika simu yako moja kwa moja

Jamaa Akipiga Picha Business Card Katika Camcard Free

Jamaa Akipiga Picha Business Card Katika Camcard Free

Kwa kupoteza muda unaweza ukaanza kuchukua kadi moja moja na kuanza kui save katika kitabu chako cha namba katika simu yako. Itakuchukua muda mpaka kumaliza kadi zote aua unaweza ukaiachia  source url CamCard Free ikufanyie kazi zote hizo. Cha kufanya ni kupiga picha ya hiyo kadi tuu na App hii itahifanyi taarifa za mawasiliano za kadi hiyo katika simu yako au Tabiti.

INAYOHUSIANA  Uber waanza na India kutoa toleo dogo kabisa la programu tumishi

Kwa mara ya kwanza App ya CamCard Free itakuruhusu ku save kadi 50 bure katika  simu yako. Baada ya hapo itakubidi ulipie ili uendelee kutumia App hii. Baada ya kulipia unaweza chagua hadi ku save maelfu ya kadi katika simu yako.

CamCard

Mfano Ukiwa Ukionyesha ‘Business Card’ Na Jinsi CamCard Free Ilivyohifadhi Kadi Hiyo

Pia unaweza kutumia kadi (business card) ili kumtafuta mtu katika mitandao ya kijamiii kama vile LinkedIn, Facebook na Twitter. Kingine kikubwa ni kwamba, kama katika kadi hiyo kuna Anuani basi unaweza angalia muelekeo wa kufika katika eneo hilo ukiwa ndani ya App

buy colchicine tablets online SHUSHA APP HII

Kwa Android Hapa

Kwa iOs Hapa

App hii TeknoKona inapa nyota Tano, fikiria kwa undani kitu ambacho inafanya na kusevu muda wako. Ishushe katika simu yako kisha tuambie umeipokeaje? najua kwa wale watu wa maofisini na wafanya biashara wataipokea vizuri tuu. Kwa maujanja kama haya Tembelea mtandao wako wa TeknoKona kila siku. Kumbuka TeknoKona Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!

Facebook Comments

Sambaza
Share.

About Author

Mhariri Wa Teknokona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

1 Comment

  1. Pingback: Hamisha Taarifa Zilizo kwenye Business Card Kwenda kwenye Simu Yako Kwa Haraka! | Teknolojia

Leave A Reply