Instagram Yafikisha Watumiaji Milioni 800 Kwa Mwezi!

0
Sambaza

Mtandao wa Instagram umeongeza idadi ya watumiaji wake hivyo familia inazidi kukuwa kwa kasi ya hali ya juu.

http://talentgallery.se/?kopse=k%C3%B6p-Viagra-flashback&ae8=4e

i forex Tangia mwezi wa nne mpaka sasa Instagram imefikisha watumiaji milioni 800 kwa mwezi kutoka watumiaji milioni 700 kwa mwezi

get link Inamaanisha katika rekodi zake haikuwahi kuongeza idadi ya watumiaji wengi hivyo (milioni 100) ndani ya kipindi cha muda mchache kama sasa. Hivyo basi inaonyesha dhahiri kuwa idadi ya watumiaji inakua kwa kasi kubwa sana

enter site Instagram kumbuka ndio mtandao wa kijamii ambao unasifika sana na umejichukulia umaarufu mkubwa katika maswala mazima ya picha.

SOMA PIA:  China yawasha mtambo wa umeme wa nguvu za jua unaoelea ziwani

binäre optionen manipulation Idadi ya watumiaji imezidi kupanda baada ya mtandao huo kukopi baadhi ya vipengele katika mtandao wa kijamii wa Snapchat.

Instagram

here Instagram Live (Mfumo Wa Kurusha Video Za Papo Kwa Papo)

follow site Kwa haraka haraka inawezekana kabisa kwa Snapchat ikashindwa kupambana na Instagram,, Hebu fikiria tuu kuna ulazima gani wa kutumia App mbili ambazo huduma zake zinafanana?

follow link Mpaka sasa Instagram ina watumiaji wengi kuliko Snapchat, Vipengele vipya vingi vya Instagram vimekopiwa Snapchat. Hili pekee linaweza wasababisha wengi kubakia katika mtandao wa Instagram.

SOMA PIA:  Njia Mpya Na Bora Ya Kuajiri Kutoka 'BrighterMonday Tanzania'!

discount Seroquel La muhimu ni kwamba ni vigumu sana mtu kutumia mitandao miwili ya kijamii ikiwa anapata huduma sawa hivyo basi mkubwa atabaki kuwa mkubwa tuu

Niambie kutoka milioni mia 7 mpaka milioni mia 8 ndani ya miezi mitano tuu, unaipa Instagram neno gani moja? Niandike hapo chini  sehemu ya comment.

 Kumbuka Kutembelea TeknoKona Kila SIku Kwani Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

follow Mhariri Wa Teknokona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com