Mambo mapya 2015, Watanzania Wanasemaje?

0
Sambaza

Wiki iliyopita niliweka hapa habari kuhusu simu mpya za Huawei aina ya Huawei Y360. Kama ulikosa habari ile, kwa kifupi ni kuwa makampuni makubwa ya simu za mkononi za Huawei na TIGO wameungana na kuleta simu nchini ambazo zinauzwa kwa bei nafuu ya shilingi 160,000 pekee kwenye maduka ya Tigo nchi nzima huku ukirusishiwa pesa uliynunulia kama vifurushi.

go site Wiki hii nisingependa kuzungumzia simu tena, ila ni maoni ya Watanzania wa kawaida watumiaje na wasio watumiaji wa simu kuhusu habari ile. Nimekukusanyia maoni hayo hapa chini.

il 100 de bonus su iq optiom vuole dire che si meto 200 euro ho 400 “Baada ya kusoma habari yako, nimenunua simu hii kwenye duka la Tigo Temeke, ni kweli kama ulivyosema, wamenirudishia pesa kama vifurushi ”

tendencias opções binarias Nassoro, Temeke

quiero conocer hombres franceses .

خيار ثنائي التطبيق وسيط “Simu ni nzuri sana, hasa kamera yake ndio nimependa na bei yake sio kubwa, wamejitahidi”

go here Tekla, Dodoma

wer kann mir berichten über bd schwiss ..

follow “Watu wamezichangamkia sana inaonekana, maana siku ya kwanza nimeenda nimekuta foleni watu wananunua. Ni simu nzuri na picha zake nzuri ”

follow site Mariam, Mbeya

opzioni binarie deposito minimo 100 euro huawei y 360

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
SOMA PIA:  Yaliyojiri katika Mkutano mkuu wa wataalamu wa Tehama wa mwaka 2017.
Share.

About Author

click here Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com