Mwanamke kulipa faini kutokana na kuchati wakati akiwa sinema

0
Sambaza

Matumizi ya simu yameongezeka mara dufu hasa tangu ujio wa simu janja ambazo kila leo makampuni yanatoa simu zilizo bora kuliko zilizopita. Mwanamke mmoja anaweza akalipa faini kutokana na kuchati wakati alipokwenda sinema na mpenzi wake.

Wakati unapokuwa mahali na hasa kama upo na mwenza wako au kwenye kadamnasi kile unachokifanya kinaweza kisiwavutie wale walio karibu yako na matokeo yake ukawa unawakwaza.

Mwanamume mmoja katika jimbo la Texas, Marekani anadaiwa kumshhtaki mwanawake ambaye aliyekuwa amemlipia wakatazame sinema walipokuwa wanachumbiana lakini akaanza kutumia simu yake kutuma ujumbe kwa mtu mwingine.

SOMA PIA:  Samsung J7 Inaweza Kuwa Ya 1 Kuja Na Kamera Mbili Za Nyuma Kutoka Samsung!

Brandon, ambaye ndio mlalamikaji anadai kwamba dakika 15 baada yao kuanza kutazama filamu, mwanamke huyo alianza kutuma ujumbe kwa kutumia simu yake. MWanamke huyo alitumia simu angalau mara 10-20 katika kipindi cha dakika 15.

Katika kujitetea kwake mwanamke huyo alisema alitumia simu mara mbili au tatu pekee, na kwamba alikuwa anamwandikia ujumbe rafiki yake wa kike ambaye alikuwa amekorofishana na mpenzi wake wa kiume.

Soma pia: Mwanamke aachwa saa chache baada ya ndoa yake

SOMA PIA:  Maboresho: Huduma ya Google Photos yazidi boreshwa

Bw. Brandon alipoona kuwa uvumilivu umemshinda aaumuomba aende akatumie simu nje ya ukumbi wa sinema; mwanamke huyo aliondoka na kwenda zake kabisa na hakurejea.

WAwili hao walikuwa wameenda kwenye jumba la sinema kuangalia “Guardians of the Galaxy Vol. 2” na walikutana kupitia mtandao.

Wengi wamekosoa kitendo cha mwanamke huyo cha kuchati wakati alipokuwa sinema na kwenda mbali kuwa mwanamke huyo anafaa hata kufungwa. Mlalamikaji anataka alipwe na mwanake huyo $17.31 ambacho kilikuwa ni kiingilio kwenye jumba la sinema. Wewe je, una maoni gani?

Chanzo: BBC

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

Ni Mhariri Msaidizi na mtaalamu wa mambo yanayohusu kompyuta. Pia ni mmoja wa wafuasi wakubwa katika teknolojia; Dunia ya sasa inaendeshwa kwa teknolojia. Wasiliana nami kupitia |ericmato@teknokona.com|

Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com