Samsung yaamriwa kuilipa Apple mabilioni!

0
Sambaza

Hatimaye Apple wameshinda rufani waliyokuwa wamekata dhidi ya Samsung; Apple italipwa $120 milioni kama fidia.

best books on binary options trading\'

What the best stock trading platform Baada ya mvutano wa huku na kule sasa Apple kulipwa na Samsung kutokana na kuiga vitu mbalimbali kutoka kwenye simu janja zinazotengezwa na Apple (iPhone). Kuigwa huko kunajumuisha jinsi ya kutoa ‘lock’ kwa njia ya kupangusa (slide lock) kwenye simu janja na tableti zinazotengenezwa na Samsung.

Apple kufaidika mamilioni ya dola kutokana na kuigwa vitu fulani fulani.

Apple kufaidika mamilioni ya dola kutokana na kuigwa vitu fulani fulani.

get link Jaji aliyetoa hukumu hiyo alisema kuwa haikuwa sahihi kwa Jaji aliyekataa kutoa hukumu ambayo Apple wangelipwa dola millioni 119.6 (sawa na zaidi ya Tsh 263bn) na kuipeleka kesi hiyo mahakama ya rufaa akitaka kujua kama hukumu kiwango hicho cha pesa kiongezwe au la!

SOMA PIA:  Apple yaongoza mauzo kwa soko la Marekani robo ya tatu

تحميل الفوركس التجريبي Vitu ambavyo Samsung inadaiwa kuiga ni features kama http://www.goodlight.it/?bioreresd=fare-trading-online-virtuale&fcb=bb kufungua lock ya simu kwa njia ya kupangusa, kurekebisha ‘automatically’ namba ya simu ya mtu unayetaka kuwasiliana opzioni binarie tecniche vincenti nae. enter Maamuzi yakiyotolewa mwezi Feb yaliyadai madai hayo yalikuwa hayana maana.

http://chennaitrekkers.org/wp-json/tribe/events/v1/events/?venue=1174 Kwa kosa la kuiga kurekebisha ‘automatically’namba ya simu ya mtu unayetaka kuwasiliananae tu ilibidi Apple walipwe $98 milioni (zaidi ya Tsh 215bn) milioni ambapo awali kosa hilo lilionekana sio la msingi.

Ingawa na kushinda rufani lakini Apple nao walikuwa matatani katika kesi inayofanana na hii. Soma hapa kujua zaidi kilichoikuta Apple wiki ilyopita. Tupe maoni yako.

source link Vyanzo: Telegraph, mitandao mbalimbali.

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

go here Ni Mhariri Msaidizi na mtaalamu wa mambo yanayohusu kompyuta. Pia ni mmoja wa wafuasi wakubwa katika teknolojia; Dunia ya sasa inaendeshwa kwa teknolojia. Wasiliana nami kupitia |ericmato@teknokona.com|

binary reaper indicator review Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com