Samsung yawaomba watumiaji wa Galaxy Note 7 kuacha mara moja

1
Sambaza

Ni jana tuu tumeandika kuhusu taarifa zinazoonesha Samsung wameacha rasmi kutengeneza simu za Samsung Galaxy Note 7.

Simu hizo zimekuwa na majanga ya kulipuka kwa sana na hata pale ambapo kampuni hiyo iliingia hasara kwa kurudisha simu zaidi ya milioni 2 kiwandani na kuzirekebisha kwa kubadili mabetri yake.

Tatizo la simu za Galaxy Note 7 limeonekana ni kubwa zaidi ya ubadilishaji wa betri. Kuna uwezekano mkubwa mfumo mzima wa umeme wa ndani ya simu una makosa.

Simu za Samsung Note 7 zishalipuka na kusababisha hasara katika sehemu mbalimbali, gari hili aina ya Jeep liliungua nchini Marekani pale mwenye gari alipoacha simu yake ikiwa inachaji ndani ya gari hilo

Simu za Samsung Note 7 zishalipuka na kusababisha hasara katika sehemu mbalimbali, gari hili aina ya Jeep liliungua nchini Marekani pale mwenye gari alipoacha simu yake ikiwa inachaji ndani ya gari hilo

Sasa ni rasmi, kampuni ya Samsung imewaomba watu wenye simu hizo kuacha kuzitumia mara moja na kuhakikisha zimeisha chaji na kujizima.

SOMA PIA:  Samsung Galaxy S8 kufunikwa na kioo (display) kwa asilimia kubwa zaidi

Samsung Galaxy Note 7 zilipata sifa ya kuwa simu bora zaidi ya Android pale zilipoingia sokoni mwezi wa nane mwaka huu, ila sasa inaonesha Samsung wanaukubali ukweli ya kwamba toleo hili la simu za Note limekuwa gundu linaloitaji kubaki kwenye historia.

utengenezaji wa samsung galaxy note 7

Ni muda mzuri wa huo kujikita zaidi katika toleo la Note 8 na kuona ni jinsi gani waweze kuepusha janga kama hili kutokea tena baadae.

Soma Pia

Vyanzo: WSJ na mitandao mbalimbali

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com