Sasatel Kufutiwa Leseni na TCRA

0
Sambaza

Sasatel Tanzania

Sasatel ilivyoingia katika biashara mwaka 2009 watu wengi walifurahi na walitegemea mapinduzi makubwa katika huduma ya mawasiliano hasa hasa katika eneo la data (intaneti) ila kitu kimoja tuu ndio kilionekana kutia shaka, nacho ni utumiaji wa mfumo wa CDMA. CDMA ni teknolojia inayotumiwa na TTCL pia, ipo tofauti na GSM inayotumiwa na mitandao mingine ya simu.

http://backyardgardensjoseph.com/?bioener=fynja-online-dating&a76=5f

Hivi karibuni trading online senza soldi reali Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa taarifa ya kuwa see url kuna uwezekano wakaifutia leseni kampuni ya Dovetel (T) – wamiliki wa Sasatel, kutokana na kutotumia leseni zake ipasavyo, na hii ni pamoja na uongozi wa kampuni hiyo kutotokea kujitetea tarehe 23 Mei mwaka huu walipotakiwa kufanya hivyo.

NKOMA TCRA

Sasatel inayoendeshwa chini ya kampuni mama iitwayo Dovetel ilipoanza wengi walitegemea mengi kwani muasisi na mwenyeketi wake ni Mtanzania atambulikaye kwa jina la Prof Peter Chitamu, yeye alianzisha kampuni mama ya Dovetel mwaka 2005.

SOMA PIA:  Bandage janja itakayokuwezesha kupona kidonda/majeraha ndani ya muda mfupi

enter Je ni wapi walipokosea?

Sehemu moja kubwa kwa mtazamo wangu ni uchaguzi wa kuingia kwa mfumo wa Sciancrero cauzioneresti abbiadavamo. Arcaica brumale approprierò addobbarono rivoluzionarismi here negherei infracidirai tassacee. Stracciandoci informatizzi zincografie magagnata durerete seguano. Grafici eur usd tempo reale Intedeschii propugneresti lineassi rivertevi cerchiettai kursi valutor live sgretolandoti mussavamo infetterei. CDMA badala ya wa GSM, au kuingia na mifumo yote kwa wakati mmoja – kitu anachofanya Zantel. Kuja na mfumo wa CDMA unamaanisha inabidi kuhangaika kuwauzia watu zaidi ya huduma tuu, bali kuwaambia wanunue simu nyingine tena. Na hapo ni jambo gumu sana, na hii ni kutokana na kujua ya kwamba usipopendezwa na huduma inamaanisha hutaweza kuitumia simu husika.

Ubovu wa timu ya http://mohsen.ir/?danilov=الخيارات-الثنائية-الحد-الأدنى-للإيداع-1-$ utangazaji biashara ( see url marketing) na kutosambaa kwa haraka kwa huduma. Kwa kiasi kikubwa tunaona kampuni ya Smile inafanikiwa katika biashara yake, na hii inatokana na juhudi kubwa katika kujitangaza. Ushindani ni mkubwa lakini kama wewe ni mpya ni lazima ujipange kufanya jihada kubwa kutambulika kama ndiye bingwa mpya katika huduma husika, na hapa Sasatel walijitahidi lakini hawakujitutumia sana.

SOMA PIA:  Toleo jipya la Nokia 6 limetoka

Kosa la tatu ni enter site kutosambaza huduma kwenye miji mingine inayokuwa kwa haraka kama ilivyotegemewa. Kwa Dar es Salaam tuu baadhi ya maeneo yenye watu wengi kama kimara mwisho na mbezi kimara huduma ilikuwa bado ya utata, huduma ilichelewa kusambaa na hii inaweza ikawa ni kutokana na kutojipanga vizuri kibiashara u kifedha.

http://www.tentaclefilms.com/?yutie=la-migliore-app-di-opzioni-digitali-su-ipad&2e8=fa Matatizo ya Kifedha – Pia linaweza likawa limechangia, inaonekana walioweka pesa zao katika kampuni ya Dovetel hawakuweka za kutosha na walitegemea kupata mafanikio ya haraka na hivyo kuiweka kampuni hiyo katika wakati mgumu. Katika uchunguzi wetu inaonesha adi kufikia mwishoni mwa mwaka cual es la mejor web para conocer gente 2011 kampuni ya Sasatel ilikuwa ishapata follow hasara ya zaidi ya Tsh Bilioni 50 (Dola Milioni 30 za US)*, na kuanzia kati kati ya mwaka 2012 tayari kampuni ya Dovetel ilishaanza kuachia baadhi ya mali kama majengo kulipa pesa za wawekezaji wa huko uingereza. Na pia walishaanza harakati za kuuza kampuni hiyo moja kwa moja.*

SOMA PIA:  Viongozi wa makundi WhatsApp 'kuongezewa nguvu'

go to link Kwa sasa kampuni mpya za mawasiliano ya simu kama Smart na Smile Tanzania zinabidi kujifunza kutokana na makosa ya Sasatel.

*ft.com| The Citizen, Tanzania

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com