Leseni za Teknolojia: Nokia wawafungulia mashtaka Apple

0
Sambaza

Nokia wawafungulia mashtaka Apple nchini Ujerumani na Marekani wakidai kampuni hiyo imekuwa ikitumia teknolojia zake mbalimbali bila kulipia.

Nokia wamefikia hatua ya kufungua mashtaka baada ya kuona mazungumzo yao na Apple kuhusu malipo ambayo wanastahili kuyapata kutofanikiwa kwa miaka kadhaa sasa.

nokia wawafungulia mashtaka apple

Nokia ni moja ya makampuni makubwa zaidi katika teknolojia za mawasiliano.

Nokia ni waanzilishi wa teknolojia mbalimbali za kimawasiliano na wana hati miliki ya teknolojia hizo. Katika taarifa za mahakama juu ya kesi waliyofungua dhidi ya Apple wamejumuisha utumiaji wa teknolojia 32 ambazo zinagusa maeneo kama vile ya ‘display’, antena, uchezaji video katika simu na nyingine nyingi.

SOMA PIA:  FAHAMU: Maana Ya 'Fast Charging' Kwa Baadhi Ya Simu Janja!

Mara kwa mara makampuni makubwa hasa ya utengenezaji simu yamekuwa yakishitakiana sana ili kuweza kupata fidia ya kipesa juu ya utumiaji wa teknolojia mbalimbali ambazo wao ndio wamezianzisha.

Soma Pia;

Tutaendelea kufuatilia maendeleo ya kesi hii.

Kumbuka kusambaza makala na pia kuungana nasi kupitia Facebook, Twitter, Instagram, YouTubeTelegram na Google Plus

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Comments are closed.

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com