Tim Cook wa Apple asema “Najivunia Kuwa Shoga”

0
Sambaza

tim-cook-apple-ceoCEO – Mkurugenzi mkuu wa kampuni mashuhuri ya vifaa vya elekroniki ya Apple, Bwana Tim Cook amejitangaza kuwa ni shoga!

Bwana Cook amejitangaza rasmi kupitia makala aliyoandika katika mtandao wa BusinessWeek  wiki hii, masaa machache tu yaliyopita. Watu wengi washawahi kuelezea wasi wasi wao kuwa CEO huyo anaweza kuwa ni shoga lakini hii ni mara ya kwanza yeye mwenyewe kulielezea jambo hilo.

http://www.ribo.co.at/deniro/7210 Katika makala hiyo Bwana Cook amesema kama follow site ‘kusikia ya kwamba CEO wa kampuni kubwa kama Apple ni shoga kutawasaidia wengine waliokwenye hali hiyo kujikubali na kutosita kujitokeza basi ameona inathamani ya yeye kujitangaza’.

SOMA PIA:  Kwa nini uchague au usichague simu za iPhone (iOS) badala ya Android?

http://www.sugaredstyle.com.au/?seltork=Binary-trade-demo-video&66d=ab Inasemekana wafanyakazi wengi wa kampuni hiyo ya Apple tayari walikuwa wanafahamu ya kuwa Bwana Cook ni shoga, hakuwaficha na amesema anafurahi kwani utamaduni wa Apple ni mzuri na usio tenga watu kutokana na tofauti zao.

Tim Cook akiwa na Steve Jobs

apps para conocer gente de tu zona Tim Cook akiwa na Steve Jobs

trading 212 contro iq option http://luenne.com/nikiow/1798 Je suala hili litaathiri mtazamo wako kwake na kwa kampuni hiyo?

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

go to site Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply

http://iviti.co.uk/?vera=come-impostare-il-trading-binario&8fb=19

fare soldi in borsa

click

http://sumarplant.ro/franciye/3879

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com