Viettel Imetangaza Nafasi za Ajira Kibao

0

viettel_tanzaniaKampuni mpya ya simu Tanzania ya Viettel imetangaza nafasi za ajira nyingi na watu wanaruhusu kuomba kuanzia sasa. Wafanyakazi wanaohitajika ni wa vitengo vya rasilimaliwatu, sheria, fedha, uhasibu, masoko, uchumi, mipango, takwimu, uwekezaji, ugavi, usafirishaji, utunzaji wa vifaa, umeme, simu, teknolojia ya habari na mawasiliano, biashara, utawala na uhusiano wa umma.

go site Maombi yanatakiwa kutumwa kwa barua pepe, nayo ni viettelrecruiter @gmail dot com, ukiwasilisha ombi lako la kazi basi watakutumia fomu maalumu.

http://clgsecurities.com/?hixorisima=flirten-in-m%C3%BCnchen-bars&a16=e2 Nafasi ni nyingi sana kwani wanaitaji wafanyakazi buku 2 na ni kwa maeneo mbalimbali nchini.

go site Kazi ni kwako! | Kuifahamu Viettel Zaidi BOFYA HAPA

http://hardware2u.com.au/?kasas=dating-sites-baku&4ce=15 VIETTEL-NAFASI-KAZI

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Share.

About Author

http://www.selectservices.co.uk/?propeler=robt-optione-binary-goldeen&f9a=7e robt optione binary goldeen Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply

http://zenaxy.com/master/3076

source

http://floralpin.com/eriys/6527

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com