Vodacom Waja na Ofa Kabambe! - TeknoKona Teknolojia Tanzania

Vodacom Waja na Ofa Kabambe!

0
Sambaza

Kampuni ya Vodacom masaa machache yaliyopita kupitia ukurasa wake wa Facebook wametangaza ofa kabambe kwa kipindi hichi cha mwezi Mtukufu wa Ramadhan.

buy Keppra uk

Kuanzia saa tano usiku hadi saa moja wateja wa Vodacom wataweza kupiga simu bure(Vodacom kwenda Vodacom) na kutuma ujumbe mfupi wa maneno(sms) bila kikomo baada ya kujiunga kwa gharama ndogo ya Tsh 250/= kwa siku. Na zaidi ya yote ni kuhusu utumiaji wa intaneti/mtandao, huduma ya intaneti katika masaa hayo itakuwa bure pia, bila kikomo (unlimited).

http://lostdauphins.com/shows/ Wale vijana wa ‘mfumo wa torrents’ kama Vodacom wanavyosema siku zote ‘kazi ni kwenu’!

purchase nolvadex uk Kujiunga piga *102*250#

Kutoka Teknokona, nawatakia Ramadhan njema!


Facebook Comments

Sambaza
Share.

About Author

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply