Binti wa Miaka 12 Ataka Kumuua Mama kwa Sumu Kisa iPhone

0
Sambaza

Binti wa miaka 12 huko Marekani (Colorado) anashikiliwa na polisi baada ya kujaribu kumuua mama yake mara mbili kwa sumu kisa iPhone. Binti huyo alimuwekea mama yake sumu ya ‘Bleach’ kisa mama yake kumpokonya iPhone yake siku chache kabla ya tukio hilo.

Ilikuwaje?

follow url Mara ya kwanza mama huyo kugundua kinywaji chake cha aina ya ‘smoothie’ kunukia harufu ya ‘Bleach’ alipotezea kwa kuzani mtoto wake hakuosha vizuri kikombe alichompea kinywaji hicho.

SOMA PIA:  Mapendekezo ya Apple kuhusu kuja na emoji zinazohusu walemavu

ip option trading commenti blogger Mara ya pili mama huyo akakutana na harufu ya bleach kwenye jagi la maji chumbani kwake pale alipotaka kunywa, hapo ndipo alipohisi kuna ualakini.

here Bleach ni mchanganyiko wa sumu kali ambayo huwa inatumika katika kusafisha, kutoa rangi na kung’arisha zaidi vyombo na vitu vingine mbalimbali.

http://tjez.gob.mx/perdakosis/1718 Mama huyo alitoa taarifa polisi alipokuwa anatibiwa hospitalini. Polisi wamesema baada ya kumkamata binti huyo na kumuhoji http://mhs.se/om-mhs/forsakring-och-besiktning/ amekubali kuwa alikuwa anataka kumuua mama yake kama kisasi kwa kumpokonya simu yake ya iPhone. Binti huyo anashikiliwa katika gereza la watoto na inategemewa atafikishwa katika mahakama ya watoto kwa kosa la kujaribu kuua.

Watoto pia wanaona ni haki kumiliki simu siku hizi. Je wanazitumiaje?

http://drugsabuse.org/?jionsa=Travel-from-home-to-work-tax&7e5=38 click Watoto pia wanaona ni haki kumiliki simu siku hizi. Je wanazitumiaje?

http://www.sme-ae.it/?bioske=iq-opiton&227=84 Wengi wamegawanyika katika jambo hili, wengine wakisema mama amefanya makosa kuwahusisha polisi na kwamba jambo hili lingemalizwa kimalezi zaidi. Pia wengine wanasema alifanya kosa kumpokonya kama alimnunulia yeye mwenyewe.

SOMA PIA:  Mauzo ya bidhaa za Apple zenye rangi nyekundu

Buy Cialis 25 mg in Billings Montana Je wewe unafikiri mama alikuwa sahihi kuripoti polisi? Tunakukumbusha, ukimpokonya mtoto simu yake, kuwa makini naye 🙂 wazungu wanasema ‘You Never Know!’, yaani ‘Uwezi Jua!’!

Endelea kusoma TeknoKona, na tafadhali kumbuka kusambaza makala kwa wengine pia 🙂

Facebook Comments

ZINAZOHUSIANA

Sambaza
Share.

About Author

http://caboclonharaue.com/?kreosan=robot-de-op%C3%A7%C3%B5es-binarias&0f5=96 Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Leave A Reply

http://serezin-du-rhone.fr/pifpaxys/2252

http://www.fordbaris.com/?jiiias=en-iyi-forex-2015&bf8=1a

error: Hakimiliki @Teknokona!! Wasiliana nasi kuweza kupata ruhusa ya kutumia mhariri@teknokona.com